ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ไบโอติน-นิวโรไคนิน บี |
| หมายเลข CAS | 1926163-17-8 |
| รูปร่าง | ผงไลโอฟิไลซ์สีขาวถึงสีขาวนวล |
| สูตรโมเลกุล | C₆₀H₉₄N₁₆O₁₆S₂ |
| น้ำหนักโมเลกุล | 1359.64g/mol |
| ความบริสุทธิ์ (RP-HPLC) | ≥ 95.0% |
| ความสามารถในการละลาย | ละลายได้ในน้ำกลั่น, บัฟเฟอร์ PBS (pH 7.2-7.4); ละลายได้เล็กน้อยในเอทานอล เติมกรดอะซิติกเจือจางหรือ DMF จำนวนเล็กน้อยเพื่อปรับปรุงความสามารถในการละลายหากจำเป็น |
| เอนโดท็อกซิน | < 1.0 EU/มก |
| กิจกรรมทางชีวภาพ | รักษากิจกรรม Neurokinin A; ตัวเอกที่เลือกสรรของตัวรับ neurokinin 2 (NK2R); เป็นสื่อกลางในการหดตัวของกล้ามเนื้อเรียบ การตอบสนองต่อการอักเสบ และการส่งสัญญาณความเจ็บปวด มอยอิตีไบโอตินช่วยให้จับกับสเตรปตะวิดินโดยเฉพาะเพื่อการติดตาม การตรวจจับ และการทำให้บริสุทธิ์ |
| สภาพการเก็บรักษา | -20°C (ระยะสั้น 1-2 ปี) หรือ -80°C (ระยะยาว 3-5 ปี) ในสภาพแวดล้อมที่แห้งและมืด |
| ที่ตั้งสต็อค | สต็อกในสหรัฐอเมริกา |
| ขั้นต่ำ | 1g |
Biotin-Neurokinin B เป็นอนุพันธ์ biotinylated ของ Neurokinin B (NKB) จากภายนอก ซึ่งเป็นสมาชิกสำคัญของตระกูลเปปไทด์ tachykinin ซึ่งยังคงรักษาฤทธิ์ทางชีวภาพของ NKB ดั้งเดิมไว้ได้อย่างสมบูรณ์ ในขณะเดียวกันก็ทำให้สามารถประยุกต์ใช้สเตรปตะวิดิน/อะวิดินได้ มันทำหน้าที่เป็นตัวเอกที่คัดเลือกมาอย่างดีของตัวรับ neurokinin 3 (NK3R), ตัวรับ G-โปรตีนควบคู่ (GPCR) ที่แสดงออกอย่างเด่นชัดในระบบประสาทส่วนกลาง (CNS), ไฮโปทาลามัส และเซลล์เนื้องอกบางชนิด เมื่อจับกับ NK3R มันจะกระตุ้นวิถีการส่งสัญญาณภายในเซลล์ที่ขึ้นกับ Gq/11 กระตุ้นการไฮโดรไลซิสของฟอสฟาติดิลโนซิทอล 4,5-บิสฟอสเฟต (PIP2) เพื่อสร้างอิโนซิทอล ไตรฟอสเฟต (IP3) และไดอะซิลกลีเซอรอล (DAG) ซึ่งจะช่วยเพิ่มระดับแคลเซียมในเซลล์ตามลำดับ น้ำตกส่งสัญญาณนี้ควบคุมแกนไฮโปทาลามัส-ต่อมใต้สมอง-อวัยวะสืบพันธุ์ (HPG) เป็นสื่อกลางในการส่งผ่านของเซลล์ประสาท และปรับการแพร่กระจายของเซลล์เนื้องอก มอยอิตีไบโอตินที่ปลาย N จับกับสเตรปตะวิดิน/อะวิดินโดยเฉพาะด้วยความสัมพันธ์สูง ช่วยอำนวยความสะดวกในการแปล NK3R เป็นภาษาท้องถิ่น การวิเคราะห์อันตรกิริยาระหว่างลิแกนด์-รีเซพเตอร์ และการทำให้ตัวรับบริสุทธิ์โดยไม่กระทบต่อกิจกรรมทางชีวภาพของ NKB หรือความจำเพาะในการจับ NK3R
4. จัดส่งและจัดส่ง
เราเชี่ยวชาญด้านโลจิสติกส์ระดับโลกสำหรับเปปไทด์เครื่องสำอางต่างๆ คำสั่งซื้อของคุณจะได้รับการจัดการด้วยความเอาใจใส่สูงสุด เพื่อให้มั่นใจว่ามีการจัดส่งที่ปลอดภัย เชื่อถือได้ และครบถ้วน
บรรจุภัณฑ์ระดับมืออาชีพและปลอดภัย
เปปไทด์แต่ละขวดได้รับการปกป้องด้วยโซลูชันบรรจุภัณฑ์แบบพิเศษเพื่อให้มั่นใจถึงความเสถียรและความสมบูรณ์ในระหว่างการขนส่ง
นอกจากนี้เรายังสามารถปรับแต่งบรรจุภัณฑ์ได้ตามความต้องการของลูกค้า
วิธีการจัดส่งสินค้า
วิธีการหลัก: การขนส่งทางอากาศระหว่างประเทศ
เราใช้ DHL, FedEx, UPS และ TNT เป็นหลัก เนื่องจากมีความเชื่อถือได้ ความเร็ว และระบบติดตามขั้นสูงระดับโลก การขนส่งทางอากาศช่วยให้มั่นใจได้ถึงระยะเวลาการขนส่งที่เร็วที่สุดและลดผลกระทบจากปัจจัยด้านสิ่งแวดล้อมที่มีต่อผลิตภัณฑ์ให้เหลือน้อยที่สุด

กลูตาไธโอนซึ่งมักเรียกกันว่า "สารต้านอนุมูลอิสระหลัก" ของร่างกายได้ย้ายจากความสับสนในตำราทางการแพทย์มาสู่ศูนย์กลางของการอภิปรายระดับโลกด้านสุขภาพ ความสมบูรณ์แข็งแรง และเทคโนโลยีชีวภาพ โมเลกุลที่เกิดขึ้นตามธรรมชาตินี้เคยเป็นที่รู้จักในหมู่นักวิจัยและแพทย์เป็นหลัก ปัจจุบันมีการพูดคุยกันอย่างกว้างขวางในบริบทต่างๆ ตั้งแต่การวิจัยโรคเรื้อรังไปจนถึงแนวโน้มผลิตภัณฑ์ดูแลผิวและผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร ในขณะที่ความสนใจยังคงเพิ่มขึ้น นักวิทยาศาสตร์ หน่วยงานกำกับดูแล และผู้บริโภคก็กำลังตรวจสอบอีกครั้งว่ากลูตาไธโอนคืออะไร ทำอะไรได้บ้าง และควรใช้อย่างมีความรับผิดชอบอย่างไร
ด้วยการปรับใช้กลยุทธ์ "Made in China 2025" อย่างลึกซึ้งยิ่งขึ้น และความก้าวหน้าอย่างรวดเร็วของการผลิตอุปกรณ์ระดับไฮเอนด์ อุตสาหกรรมข้อต่อของจีนกำลังเร่งการเปลี่ยนแปลงไปสู่การพัฒนาที่ชาญฉลาดและเน้นความแม่นยำ
การสนทนาทั่วโลกเกี่ยวกับยาเพิ่มประสิทธิภาพได้ทวีความรุนแรงขึ้นอีกครั้งเนื่องจากสเตียรอยด์โดยเฉพาะผลิตภัณฑ์ที่วางตลาดในชื่อ Oil Dianabol ยังคงปรากฏอยู่ในตลาดที่ผิดกฎหมาย Dianabol หรือที่รู้จักกันในชื่อทางวิทยาศาสตร์ว่า methandrostenolone เป็นหนึ่งในสเตียรอยด์ที่รู้จักกันดีที่สุดในประวัติศาสตร์การเพาะกาย เดิมได้รับการพัฒนาในช่วงกลางศตวรรษที่ 20 เพื่อใช้ทางการแพทย์ แต่กลายเป็นข้อถกเถียงกันมานานแล้ว เนื่องจากมีการใช้ในทางที่ผิดอย่างกว้างขวาง ความเสี่ยงด้านสุขภาพ และการปราบปรามด้านกฎระเบียบ