ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | นิวโรไคนินเอ (4-10) |
| หมายเลข CAS | 97559-35-8 |
| รูปร่าง | ผงไลโอฟิไลซ์สีขาวถึงสีขาวนวล |
| สูตรโมเลกุล | C₃₄H₅₄N₈O₁₀S |
| น้ำหนักโมเลกุล | 766.92g/mol |
| ความบริสุทธิ์ (RP-HPLC) | ≥ 95.0% |
| ความสามารถในการละลาย | ละลายได้ในน้ำ (≥1 มก./มล.), PBS (pH 7.4), DMSO; ละลายได้ในเอทานอลเล็กน้อย |
| เอนโดท็อกซิน | < 1.0 EU/มก |
| กิจกรรมทางชีวภาพ | ตัวเอกคัดเลือกของตัวรับ neurokinin 2 (NK2R); ทำให้เกิดการหดตัวของกล้ามเนื้อเรียบ กระตุ้นการปล่อยนิวโรเปปไทด์ และปรับวิถีการส่งสัญญาณความเจ็บปวด |
| สภาพการเก็บรักษา | -20°C (ระยะสั้น 1-2 ปี) -80°C (ระยะยาว 3-5 ปี) หลีกเลี่ยงการแช่แข็งและละลายซ้ำๆ |
| ที่ตั้งสต็อค | สต็อกในสหรัฐอเมริกา |
| ขั้นต่ำ | 1g |
Neurokinin A (4-10) เป็นชิ้นส่วนที่มีฤทธิ์ทางชีวภาพของ neuropeptide Neurokinin A ภายนอก ซึ่งทำหน้าที่เป็นตัวเอกที่คัดเลือกมาอย่างดีของ neurokinin 2 receptor (NK2R) ซึ่งเป็น G-protein coupled receptor (GPCR) ที่แสดงออกอย่างกว้างขวางในเนื้อเยื่อของกล้ามเนื้อเรียบ ระบบประสาทส่วนกลาง (CNS) และเซลล์ภูมิคุ้มกัน เมื่อจับกับ NK2R จะกระตุ้นเส้นทางการส่งสัญญาณภายในเซลล์ผ่านโปรตีน Gq/11 กระตุ้นการไฮโดรไลซิสของฟอสฟาติดิลโนซิทอล 4,5-บิสฟอสเฟต (PIP2) เพื่อสร้างอิโนซิทอล ไตรฟอสเฟต (IP3) และไดอะซิลกลีเซอรอล (DAG) น้ำตกนี้ส่งผลให้ระดับแคลเซียมในเซลล์เพิ่มขึ้น ซึ่งทำให้เกิดการหดตัวของกล้ามเนื้อเรียบ (โดยเฉพาะในระบบทางเดินอาหาร ระบบทางเดินหายใจ และทางเดินปัสสาวะ) นอกจากนี้ ยังปรับวิถีการส่งสัญญาณความเจ็บปวดในระบบประสาทส่วนกลางโดยการโต้ตอบกับเซลล์ประสาทรับความรู้สึก กระตุ้นการปล่อยนิวโรเปปไทด์อื่นๆ และควบคุมการกระตุ้นการทำงานของเซลล์ภูมิคุ้มกัน ซึ่งมีส่วนช่วยในการตอบสนองต่อการอักเสบของระบบประสาท
4. จัดส่งและจัดส่ง
เราเชี่ยวชาญด้านโลจิสติกส์ระดับโลกสำหรับเปปไทด์เครื่องสำอางต่างๆ คำสั่งซื้อของคุณจะได้รับการจัดการด้วยความเอาใจใส่สูงสุด เพื่อให้มั่นใจว่ามีการจัดส่งที่ปลอดภัย เชื่อถือได้ และครบถ้วน
บรรจุภัณฑ์ระดับมืออาชีพและปลอดภัย
เปปไทด์แต่ละขวดได้รับการปกป้องด้วยโซลูชันบรรจุภัณฑ์แบบพิเศษเพื่อให้มั่นใจถึงความเสถียรและความสมบูรณ์ในระหว่างการขนส่ง
นอกจากนี้เรายังสามารถปรับแต่งบรรจุภัณฑ์ได้ตามความต้องการของลูกค้า
วิธีการจัดส่งสินค้า
วิธีการหลัก: การขนส่งทางอากาศระหว่างประเทศ
เราใช้ DHL, FedEx, UPS และ TNT เป็นหลัก เนื่องจากมีความเชื่อถือได้ ความเร็ว และระบบติดตามขั้นสูงระดับโลก การขนส่งทางอากาศช่วยให้มั่นใจได้ถึงระยะเวลาการขนส่งที่เร็วที่สุดและลดผลกระทบจากปัจจัยด้านสิ่งแวดล้อมที่มีต่อผลิตภัณฑ์ให้เหลือน้อยที่สุด

กลูตาไธโอนซึ่งมักเรียกกันว่า "สารต้านอนุมูลอิสระหลัก" ของร่างกายได้ย้ายจากความสับสนในตำราทางการแพทย์มาสู่ศูนย์กลางของการอภิปรายระดับโลกด้านสุขภาพ ความสมบูรณ์แข็งแรง และเทคโนโลยีชีวภาพ โมเลกุลที่เกิดขึ้นตามธรรมชาตินี้เคยเป็นที่รู้จักในหมู่นักวิจัยและแพทย์เป็นหลัก ปัจจุบันมีการพูดคุยกันอย่างกว้างขวางในบริบทต่างๆ ตั้งแต่การวิจัยโรคเรื้อรังไปจนถึงแนวโน้มผลิตภัณฑ์ดูแลผิวและผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร ในขณะที่ความสนใจยังคงเพิ่มขึ้น นักวิทยาศาสตร์ หน่วยงานกำกับดูแล และผู้บริโภคก็กำลังตรวจสอบอีกครั้งว่ากลูตาไธโอนคืออะไร ทำอะไรได้บ้าง และควรใช้อย่างมีความรับผิดชอบอย่างไร
ด้วยการปรับใช้กลยุทธ์ "Made in China 2025" อย่างลึกซึ้งยิ่งขึ้น และความก้าวหน้าอย่างรวดเร็วของการผลิตอุปกรณ์ระดับไฮเอนด์ อุตสาหกรรมข้อต่อของจีนกำลังเร่งการเปลี่ยนแปลงไปสู่การพัฒนาที่ชาญฉลาดและเน้นความแม่นยำ
การสนทนาทั่วโลกเกี่ยวกับยาเพิ่มประสิทธิภาพได้ทวีความรุนแรงขึ้นอีกครั้งเนื่องจากสเตียรอยด์โดยเฉพาะผลิตภัณฑ์ที่วางตลาดในชื่อ Oil Dianabol ยังคงปรากฏอยู่ในตลาดที่ผิดกฎหมาย Dianabol หรือที่รู้จักกันในชื่อทางวิทยาศาสตร์ว่า methandrostenolone เป็นหนึ่งในสเตียรอยด์ที่รู้จักกันดีที่สุดในประวัติศาสตร์การเพาะกาย เดิมได้รับการพัฒนาในช่วงกลางศตวรรษที่ 20 เพื่อใช้ทางการแพทย์ แต่กลายเป็นข้อถกเถียงกันมานานแล้ว เนื่องจากมีการใช้ในทางที่ผิดอย่างกว้างขวาง ความเสี่ยงด้านสุขภาพ และการปราบปรามด้านกฎระเบียบ