ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | Mas8 |
| หมายเลข CAS | \ |
| รูปร่าง | ผงไลโอฟิไลซ์สีขาวถึงสีขาวนวล |
| สูตรโมเลกุล | C70H131N21O15 |
| น้ำหนักโมเลกุล | 1506.96g/mol |
| ความบริสุทธิ์ (RP-HPLC) | ≥ 95.0% |
| ความสามารถในการละลาย | ละลายได้ในน้ำ (≥10 มก./มล.), กรดอะซิติกเจือจาง หรือ 0.01M PBS |
| เอนโดท็อกซิน | < 1.0 EU/มก |
| กิจกรรมทางชีวภาพ | ตัวเอกที่มีศักยภาพและเลือกสรรสำหรับตัวรับ MRGPRX8 ซึ่งเป็นสื่อกลางในการระงับปวดและต้านการอักเสบโดยการปรับการส่งสัญญาณของเซลล์ประสาทรับความรู้สึกส่วนปลาย ผ่านการตรวจสอบสำหรับการวิจัยความเจ็บปวดและการศึกษาวิถีการอักเสบ |
| สภาพการเก็บรักษา | 20°C ถึง -80°C ในสภาพแวดล้อมที่ผึ่งให้แห้ง หลีกเลี่ยงการแช่แข็งและละลายซ้ำๆ |
| ที่ตั้งสต็อค | สต็อกในสหรัฐอเมริกา |
| ขั้นต่ำ | 1g |
Mas8 Peptide ทำหน้าที่เป็นตัวเอกที่มีศักยภาพและคัดเลือกได้สำหรับตัวรับ MRGPRX8 ซึ่งแสดงออกบนเซลล์ประสาทรับความรู้สึกส่วนปลายเป็นหลัก เมื่อจับกัน มันจะกระตุ้นการส่งสัญญาณภายในเซลล์ที่ปรับความตื่นเต้นง่ายของเซลล์ประสาท ซึ่งนำไปสู่การรับรู้ความเจ็บปวดที่ลดลงและการปราบปรามการปล่อยไซโตไคน์ที่ทำให้เกิดการอักเสบ กลไกนี้ช่วยให้สามารถตรวจสอบเส้นทางความเจ็บปวดได้อย่างตรงจุดโดยไม่มีผลข้างเคียงของระบบประสาทส่วนกลาง ทำให้มีประโยชน์ต่อการพัฒนายาแก้ปวด
การส่งสัญญาณความเจ็บปวดบริเวณรอบนอกและการกระตุ้นตัวรับความรู้สึกเจ็บปวด
การปรับวิถีต้านการอักเสบ
เภสัชวิทยาของตัวรับ MRGPRX8
การพัฒนายาแก้ปวดชนิดใหม่พรีคลินิก
การทำงานของเซลล์ประสาทรับความรู้สึกและการอักเสบของระบบประสาท
ผลยาแก้ปวดที่มีศักยภาพในสัตว์ทดลองที่มีอาการปวดอักเสบและโรคระบบประสาท
การลดลงอย่างมีนัยสำคัญในเครื่องหมายการอักเสบ (เช่น TNF-α, IL-6) ในเนื้อเยื่อส่วนปลาย
การเลือกสูงสำหรับ MRGPRX8 ช่วยลดผลกระทบนอกเป้าหมายให้เหลือน้อยที่สุด
มีศักยภาพเป็นสารประกอบตะกั่วสำหรับการรักษาอาการปวดรุ่นต่อไปพร้อมลดผลข้างเคียงที่เกี่ยวข้องกับระบบประสาทส่วนกลาง
4. จัดส่งและจัดส่ง
เราเชี่ยวชาญด้านลอจิสติกส์ระดับโลกสำหรับเปปไทด์เครื่องสำอางต่างๆ คำสั่งซื้อของคุณจะได้รับการจัดการด้วยความเอาใจใส่สูงสุด เพื่อให้มั่นใจว่ามีการจัดส่งที่ปลอดภัย เชื่อถือได้ และครบถ้วน
บรรจุภัณฑ์ระดับมืออาชีพและปลอดภัย
เปปไทด์แต่ละขวดได้รับการปกป้องด้วยโซลูชันบรรจุภัณฑ์แบบพิเศษเพื่อให้มั่นใจถึงความเสถียรและความสมบูรณ์ในระหว่างการขนส่ง
นอกจากนี้เรายังสามารถปรับแต่งบรรจุภัณฑ์ได้ตามความต้องการของลูกค้า
วิธีการจัดส่งสินค้า
วิธีการหลัก: การขนส่งทางอากาศระหว่างประเทศ
เราใช้ DHL, FedEx, UPS และ TNT เป็นหลัก เนื่องจากมีความเชื่อถือได้ ความเร็ว และระบบติดตามขั้นสูงระดับโลก การขนส่งทางอากาศช่วยให้มั่นใจได้ถึงระยะเวลาการขนส่งที่เร็วที่สุดและลดผลกระทบจากปัจจัยด้านสิ่งแวดล้อมที่มีต่อผลิตภัณฑ์ให้เหลือน้อยที่สุด

กลูตาไธโอนซึ่งมักเรียกกันว่า "สารต้านอนุมูลอิสระหลัก" ของร่างกายได้ย้ายจากความสับสนในตำราทางการแพทย์มาสู่ศูนย์กลางของการอภิปรายระดับโลกด้านสุขภาพ ความสมบูรณ์แข็งแรง และเทคโนโลยีชีวภาพ โมเลกุลที่เกิดขึ้นตามธรรมชาตินี้เคยเป็นที่รู้จักในหมู่นักวิจัยและแพทย์เป็นหลัก ปัจจุบันมีการพูดคุยกันอย่างกว้างขวางในบริบทต่างๆ ตั้งแต่การวิจัยโรคเรื้อรังไปจนถึงแนวโน้มผลิตภัณฑ์ดูแลผิวและผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร ในขณะที่ความสนใจยังคงเพิ่มขึ้น นักวิทยาศาสตร์ หน่วยงานกำกับดูแล และผู้บริโภคก็กำลังตรวจสอบอีกครั้งว่ากลูตาไธโอนคืออะไร ทำอะไรได้บ้าง และควรใช้อย่างมีความรับผิดชอบอย่างไร
ด้วยการปรับใช้กลยุทธ์ "Made in China 2025" อย่างลึกซึ้งยิ่งขึ้น และความก้าวหน้าอย่างรวดเร็วของการผลิตอุปกรณ์ระดับไฮเอนด์ อุตสาหกรรมข้อต่อของจีนกำลังเร่งการเปลี่ยนแปลงไปสู่การพัฒนาที่ชาญฉลาดและเน้นความแม่นยำ
การสนทนาทั่วโลกเกี่ยวกับยาเพิ่มประสิทธิภาพได้ทวีความรุนแรงขึ้นอีกครั้งเนื่องจากสเตียรอยด์โดยเฉพาะผลิตภัณฑ์ที่วางตลาดในชื่อ Oil Dianabol ยังคงปรากฏอยู่ในตลาดที่ผิดกฎหมาย Dianabol หรือที่รู้จักกันในชื่อทางวิทยาศาสตร์ว่า methandrostenolone เป็นหนึ่งในสเตียรอยด์ที่รู้จักกันดีที่สุดในประวัติศาสตร์การเพาะกาย เดิมได้รับการพัฒนาในช่วงกลางศตวรรษที่ 20 เพื่อใช้ทางการแพทย์ แต่กลายเป็นข้อถกเถียงกันมานานแล้ว เนื่องจากมีการใช้ในทางที่ผิดอย่างกว้างขวาง ความเสี่ยงด้านสุขภาพ และการปราบปรามด้านกฎระเบียบ